Xxx kutomban mwanzo mwisho

There is definately a lot to find out about this issue. I like all the points you've made. Here is my web-site Good day! This is my first visit to your blog! We are a group of volunteers and starting a new project in a community in the same niche.

Your blog provided us beneficial information to work on. You have done a extraordinary job! Here is my webpage - Acheter vues youtube. Definitely believe that which you said. Your favorite justification seemed to be on the internet the easiest thing to be aware of. I say to you, I certainly get irked while people consider worries that they plainly do not know about.

You managed to hit the nail upon the top and defined out the whole thing without having side-effectspeople could take a signal. Will probably be back to get more. Paragraph writing is also a excitement, if you be acquainted with afterward you can write if not it is complicated to write. My weblog: acheter retweet. Marquee Pata habari za Jamii,Biashara,Burudani na michezo!! Jenifer Lopez.

Nikutokana na uigizaji wake, Mfanyabiashara na kazi yake ya uimbaji. J-lo ni mwanada maaraufu mwenye maumbile makubwa ya makalio, ambayo yanafanya ashikile nafasi ya kwanza kwenye orodha ya wanawake maarufu Hollywood. Anapenda kujivunia kuonyesha assets yake hiyo kwenye magazines cover ya Stuff magazine mwaka Ambalo ni moja ya magazine iliyoweka histori ya rekodi ya gazeti lilouza kuliko.

Kiukweli hilo tako limegharimu maelfu ya dola na sio chini ya hapo.

Results for : tanzania kutombana kuma

Matako mengine ya nakuja na kuondoka lakini kwa Jlo atatumia kila kitu kulinda tako lake. Naalishazushiwa kuwa matako yake ni yakutengeza lakini yeye alikataa akasema no way its real. Jinsi gani alivyotengeneza utajiri?? Dada huyu anaingiza pesa zake kwa kuwa muandishi mzuri wa nyimbo, rekodi Producer, muigizaji, umodel, mvumbuzi wa mavazi, na ni mfanyabiashara. Nahuyu anachukua nafasi ya 3 kwa kuwa na matako makubwa Hollywood. Na nimaarufu kwa kwa kuwa na tako kubwa kwenye tennis, lakini kutoka kwa serena mwnyewe anasema kuna mwanamke mwenye matako makubwa kuliko yangu huko nje nikisimama nae ni aibu tu.Marquee Pata habari za Jamii,Biashara,Burudani na michezo!!

KARIBUNI katika somo jingine ndugu wapenzi wa blog hii kumekuwa na maombi kama huwezi kumfik isha mwanamke kileleni basi unausika katika hili somo!. Wengi wakitaka kujua ni namna gani ya kumfikisha mwanamke kileleni kwa kuzani hawana nguvu za kuhimiri kufanya tendo kwa muda mrefu bila kufikiri kuwa kumuandaa mwanamke kabla ya tendo kunaweza kukusaidia katika kumridhisha.

Wanaume wengi huwa hawana maandalizi mazuri kwa wanawake wao kabla ya tendo la ndoa yanayoweza kuwasaidia kama kichochezi cha kuwafikisha kileleni mapema. Basi njia hizi zinaweza kuwa msaada mkubwa endapo zitatumika ipasavyo na hata yule ambaye ulikuwa umridhishi baada ya somo hili utaweza kumlidhisha ipasavyo kwa kumfanyia yafuatayo. Hata kama una uwezo wa kumfkisha kileleni hiyo dozi itakusaidia vilivyo. Naamini kama utayafanyia kazi ipasavyo tatizo la kumridhisha mwanamke litapungua.

Maandalizi kwanza: Tumia muda wa kutosha mwanzoni, wanawake wanapenda kuingiliwa taratibu bila pupa. Mbusu, mfanyie masaji na mchezee kwa muda, huku ukim non'goneza maneno machafu masikioni, na tumia mda kumpapasa sehemu nyeti.

Anahitaji kuloana hatakabla hujamvua nguo. Mtafutie Style anayoipenda: Najua wengi mnapenda ile ya kumweka juu huku ukimshika matiti yake na makalio. Itunze hiyo utaitumia badae, mwanzoni jaribu kutafuta style ambayo ina mchanganya na kumfurahisha yeye kwanza, kama vipi muulize kwanza.

Unknown August 16, at PM. Unknown January 31, at PM. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom.Karibuni sana wateja wangu.

Um serious.

xxx kutomban mwanzo mwisho

Gari kubwa. Kwa vile nyumba niliyokua naishi ilikua katika kona, muda mwingi kulikua na watu wamekaa au kibarazani au hata jirani katika duka lililokua linatazamana na ninapoishi, Nilichukia sana hali hiyo wambea walikua wakinisema sana, kwa vile kila anaeingia ndani kwangu walikua wakimuona hivyo wakinisema vibaya kwamba mi ni Malaya, nina wanawake wengi na mambo kadhaa ya kijinga ambayo wambea hua hawakakosi kuyasema.

Sawa ninaingiza wanawake lakini wao inawahusu nini? Mi nawachunguza wanafanya mara ngapi kwa wiki? Hayanihusu na nyie hayawahusu ninayofanya pengine ni dada zangu nyie mnahusika na nini? Nilimkosa Suzy sababu hiyo hiyo, alikua akiogopa kuingia kwangu kwani alijua akiingia tu nae atakuwemo katika hesabu, hata Chiku nae anaogopa kuja kwangu ajili ya wambea na kwenda guest hawataki hata kusikia!

Leo nina ahadi na Mwamvua, dada yake Chiku ambae ni mgeni hapa mtaani katoka kwao Tabora muda si mrefu ingawa kabla hajaja hapa alikua yuko Kinondoni.

Ni mzuri sana kwangu mimi na marijali wengi waliomuona. Wala hana shida… nikacheka nikamwambia anipe namba siku ikifika nimpe, si akanipa?

Kuanzia hapo ikawa kila siku ni message na masimu, si unajua tena habari za bando? Ikawa usiku nampigia tunaongea sana, mwisho zikaanza story za umevaa nini sasa hivi?? Ningekua jirani ungetamani nikufanye nini? Na mambo mengi ambayo mchana ukiongea unakua kichekesho…. Ikafikia wakati nikamuomba mchezo nae bila hiyana akanambia atakuja leo kwangu, na mimi nikamwambia wambea wataleta maneno akanambia wala hajali atakuja mchana kweupeee. Nje kama kawaida wambea walikua kibao, na jirani katika banda la chips pia kulikua na watu wengi, akaniandikia message anakuja nikamwambia poa, nilitamani niwachungulie wambea watakavyokua wakimtazama, lakini nikashindwa ila alikuja nambia kwamba walikata mazungumzo wamuangalie anapopita, na ukweli hawakua na makosa kwani alivaa skin tight nyekundu na top black na kwa jinsi alivyojazia naamini wanawake wote walioolewa walikua wakimuombea dua mbaya.

Basi tutaona, alikaa chini akatoa kitambaa na kujifuta usoni japo hakua na jasho. Tukaongea kidogo nikamuuliza unapenda movie gani?? Romance, action au za kibongo? Jamani nilivyokwambia amejazia kajazia ukweli si mchezo, ila ajabu hana tumbo kubwa kama nilivyotegemea! Ana figa zuri, maziwa makubwa yaliyokua na chuchu nene na ndefu,na kiuno si kinene ila kushuka chini ana hips nene na nyeupe zenye michirizi, na miguu ndio usiseme.

Ukichanganya na urefu wake alikua ni mzuri sana. Sikuwa na jingine la kufanya, nikamsogeleawakati huo mi nimevaa bukta ambayo tayari mbele ilikua imetuna, nikamkumbatia na kkumuona ni wa moto mno, nikamlalia huku matiti yake ykiwa yanaupa hali ngumu mwili wangu, akanishika mgoni akawa ananishikashika, nikainua sura na kumkiss shingoni, nikamkiss katika paji la uso na baadae nikamkiss katikati ya maziwa yake, akawa kama anatazama juu, kumbe macho kafumba! Tulikiss kwa muda mrefu na huku akiwa kafumba macho, nikahamisha mikono yangu ikawa inapapasa mgongoni mwake, nikaushusha mkono mmoja hadi katika matako yake makubwa….Post a Comment.

Saturday, March 14, Sehemu tofauti za utamu wa ngono kwa wanawake. Utamu wa maeneo yote hayo ni tofauti na unazidiana ikiwa umejaaliwa kuupata. Sehemu tofauti za utamu wa ngono kwa wanawake 1. Utamu wa mahali hapa hupatikana haraka na hufanya usitamani tena tendo hilo kwa muda fulani 3-dk15 na kikiguswa tena hukupa maumivu fulani hivi inakuwa sensitive kwa baadhi ya wanawake ndio mpaka kesho tena.

Kipele G-Utamu wa mahali hapa ni wa nguvu sana mwanamke mara zote huzirai kwa muda kuishiwa nguvu huchukua muda wa dk kupatikana, na ukipatikana hamu haikuishii hivyo wakati wewe umezimia mpenzi anaweza kuendelea na mchezo na nguvu zikirudi basi na wewe unaendelea kutafuta goli lingine. Ikiwa mpenzi ana uwezo wa kumaliza lakini anabaki kasimama dinda au anajua kujizuia basi unaweza kutandika goli tatu ktk mzunguuko mmoja hii ni kutokana na uzoefu.

Mwanzo wa uke:utamu wa mahali hapa haukupotezei hamu kwani haufiki kileleni bali unasikia utamu fulani hivi Kuta za uke kona zote kwa ndaniutamu wa eneo hili unapatikana toka mwanzo uume umeingizwa, na kadri mnavyoendelea kufanyana umoto unazidi na hatimae unamaliza fika kileleni ila sina uhakika kilele cha kuta za uke kina uhusiano gani na kufika kileleni Mwisho wa uke ni karibu na njia ya uzazi Je umewahi kubahatika kufika kileleni sikia utamu ikiwa anakufanya kwa nguvu huku ukisikia maumivu?

Kama jibu ni ndio basi huko ndio eneo la "mwisho wa uke", utamu wa huko hazimii mtu bali unaweza kutokwa na machozi kama sio kulia kilio cha furaha na maumivu, vilevile lazima utatoa ukelele wa maana sio ule wa kujifanya kumridhisha mwanaume Utamu wa mahali hapa utakufanya utake zaidi LAKINI hakikisha unamruhusu mpenzi wako kufika huko ikiwa mnaaminiana mko kwenye uhusiano wa kudumu na msafi kiafya na uko tayari kuwa mama ikiwa jamaa atatereza na kuachia kidogo kwani ni mlangoni kabisa mwa njia ya uzazi.

xxx kutomban mwanzo mwisho

Etiquetas: Sehemu tofauti za utamu wa ngono kwa wanawake. No comments:. Newer Post Older Post Home. Subscribe to: Post Comments Atom. Picha za Ngono. Hivi siku ya kwanza inauma Atatembea sana lakini at the end atarudi kwangu- U Kuna madhara Mkao mzuri wakati umenuna,susa Kuchepuka kwa mwanaume Mke wangu akerwa na KitumboMiji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania inakaribia kuzidi kila uchafu uliomchukiza Mungu na kusababisha maangamizi.

Kasi ya watu kuhusudu mapenzi ya kinyume na maumbile, namna ngono inavyorahisishwa mitaani, uvaaji wa mastaa wa kike Bongo na hulka ya baadhi kuuza miili yao kama njia ya mkato ya kupata mafanikio ni pointi zinazotosha kuifananisha Bongo na Sodoma Usali ti na kufumaniana ni jambo la kawaida kabisa kwa tanzania yet u ya leo Mad anguro na disco za n usu uchi ni mambo ambayo yanazidi kushika kasi.

Mbaya zaidi ni kwamba vituo vingi vya kutoa huduma za masaji navyo vimegeuzwa madanguro y a kufanyia uchafu wao Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada penzi halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda. Wanaume waliowengi hivi sasa wamekuwa wakitamani kuwaingilia wapenzi wao kinyume na maumbile kwa lengo la kutaka kujiridhisha wao pasipo kujua athari zake na katika hili athari hazimpati mwanaume tu bali hata kwa mwanamke A IBU.

Kutokana na mishipa ya ile sehemu yake ya haja kubwa kuwa ime l egea,mwanamke hu kosa nguvu ya kuziba eneo lile hivyo kipindi anajikema kumtoa mtoto ni rahisi mavi kutoka kwani njia itakuwa imetanuka na mishipa haifanyi kazi.

Home Videos Contacts us Advertisinment Music. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook. Newer Post Older Post Home. Unknown May 29, at AM. Subscribe to: Post Comments Atom. Social Profiles. Search This Blog. Popular Posts. Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania in Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nch Mambo yanayofanywa na hawa wakina dada wanaojiita kanga moja kusema ukweli yanatutia aibu sana japo nao wapo katika kuta Who are the richest people in Tanzania?

Or who are the wealthiest people in the republic of Tanzania? Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o uliomchefua mbunge had Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo.

Nimehuzunishwa na kuachwa na but Irene Uwoya Kiwanda cha filamu Tanzania kimezalisha waigizaji wengi wenye majina makubwa sasa. Miongoni mwao, ni wasichana hawa ambao Follow by Email. Powered by Blogger. Rayuu amchana Sintah.Mikao ya Kufanya Ngono. Mikao ya Kufanya Ngono Kifo cha mende 1.

Kutomba raha sex XxX ndo mpango mzima

Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahhah "Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele.

Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya Kuma na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako. Kifo cha mende 2. Mwanamke juu…. Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke….

Real entry a.

xxx kutomban mwanzo mwisho

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto ili aweze kuangalia kazi yako. Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha kutokana na anachokiona. Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" au mpige tako …. Vilevile unaweza simamia magoti na mikono kama mnyama panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.

Chap-chap 1. Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa inategemea mko ktk mazingira gani ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.

Chap-chap 2. Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya.

Ubavu 1 a. Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo. Ubavu 2 a. Yeye analala kama 1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

XXX KUTOMBANA NA BIKRA MWANZO MWISHO (nyege)

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani. Lala kifudifudi huku umepanua miguu alafu Jamaa alale juu yako na kuingiza uume kwenye uke kupitia nyuma, kwa kufanya hivyo uume wake utalenga vema "kipele G" kama unacho.

Wakati akienda nje-ndani mwili wako utakuwa unacheza cheza na kusugua kisimi ambacho kwa wakati huo kitakuwa kimegusa godoro na hivyo utapata utamu mara mbili kwa wakati mmoja wa "kipele G" na kisimi.

Lala kifudifudi mwishoni mwa kitanda ning'iniza miguu huku umeipanuaJamaa asimame katikati ya miguu yako, arudi chini kidogo ili aweze kuulenga uke.Sasa video ya nini wakati kilichotendeka kinajulikana? Au ndo mambo yale ya "unaangalia mechi ya wenzenu midadi ikipanda mcheze yenu?!

Video ipo inaurefu wa lisaa limoja na dakika kadhaa mshikaji alikuwa analazimisha maana demu alikuwa anagomea kurekodi. Hivi nyinyi kwanini mnajiani namna hiyo, wazazi wenu wanajikamua kuwalipia ada nyinyi mnakwenda kusoma shahada ya ngono. Nyie wasenge 2 hamna lolote. Kwa sasa mnaona raha lakini mwisho wake mtaona karaha na balaa.

Mchelea mwana kulia ulia yeye mwenyewe.

Wanafunzi Xxx Video

Mi naona wote wapuuz tu kuendelea kuwajadili ni kuwapaisha wakati kwanza hawajui lolote zaidi ni kujidhalilisha na hiyo tayari ni record mbaya katika maisha yao hakuna future tena katika maisha ya mafanikio kama wanataka kufanikiwa labda wameenda chuo kupoteza muda hata katika uongozi tayari wameshakua na scandal ambayo kuifuta haiwezekani katika jamii ya leo yenye democracia ya kweli na sio udhalilishaji wa namna hiyo katika jamii ya usawa.

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono. Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe. Mpekuzi huyo alifanya kama alivyoelekezwa. Mpekuzi: Vipi kamanda, pole na kitabu! Mnyetishaji: Asante kaka, poleni na kazi. Mpekuzi: Asante sana, suala langu ni moja tu Mpekuzi: Kwanza ilikuwaje wakajirekodi?

Kwa hiyo siku ukitoka na demu, ni lazima masela wajue kama ulipiga kazi kweli au ulizingua Mpekuzi: kicheko kikali Dah! Wanafunzi mnambo sana aisee!! Kumbe na wewe ni mdau. Ilikuwaje video hii ikasambaa?

Wakishajirekodi, video hubaki kwa mwenye nayo tu. Hii imevuja kwa sababu jamaa alijiamini na kuwapa washikaji zake wa karibu ambapo tangu siku hiyo video ilianza kusambaa kwa kasi. Mpekuzi : Turudi kwenye point kaka Mpekuzi: Aaah! Mnyetishaji: Asante kaka, ila msinitaje. Kazi yangu ilikuwa ni kuupata mkanda basi.

Unknown Tuesday, May 28, Unknown Thursday, August 29, Anonymous Tuesday, May 28, Anonymous Wednesday, May 29,


thoughts on “Xxx kutomban mwanzo mwisho

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *